ભાજપની જીતની ખુશી, આ ગુજરાતી અમરેલીથી 1100 કિમી સાયકલ ચલાવી પહોંચ્યા દિલ્હી

લોકસભા ચૂંટણીમાં પીએમ નરેન્દ્ર મોદીને પ્રચંડ બહુમત મળ્યું હતું. અને ભાજપને 300+ સીટો મળી હતી. ભાજપના આ ભવ્ય વિજયની ખુશી તો ભાજપના સૌ કોઈ કાર્યકરોને છે. પણ અમરેલીમાં એક વ્યક્તિ એવી પણ છે, કે જેણે આ ભવ્ય જીતની અનોખી ઉજવણી કરી હતી. અમરેલીના ભીખુભાઈ 100 કિમી સાયકલ ચલાવીને દિલ્હી પહોંચ્યા હતા. અને વડા પ્રધાન મોદીને પણ મળ્યા હતા.

અમરેલીના ખિમચંદભાઈએ નિશ્ચય કર્યો હતો કે, જો ભાજપને લોકસભા ચૂંટણીમાં 300+ સીટો મળશે તો, તે સાયકલ ચલાવીને અમરેલીથી દિલ્હી પહોંચશે. અને ચૂંટણીના પરિણામમાં ભાજપે ભવ્ય જીત સાથે 303+ સીટો પર વિજય મેળવ્યો હતો. જે બાદ તેઓ પોતાની વાત પર અડગ રહેતાં સાયકલ લઈને અમરેલીથી દિલ્હી જવા માટે નીકળી ગયા હતા.

ખિમચંદભાઈની આ ખુમારી પર વડા પ્રધાન મોદી પણ ઓવારી ગયા હતા. અને અમરેલીથી દિલ્હી આવેલાં ખિમચંદભાઈ સાથે ખાસ મુલાકાત કરી હતી. પીએમ મોદીએ તેમનો આભાર માન્યો હતો. અને તેમના જુસ્સાથી પીએમ મોદી ખાસ્સા પ્રભાવિત થયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Top News
Sports
Ashadeep Newspaper

અમદાવાદીઓ માટે માઠા સમાચાર, મોટેરા નહીં પણ અહીં રમાશે IPLની ફાઇનલ, ગાંગુલીએ કર્યો ખુલાસો

ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ(BCCI) ના અધ્યક્ષ સૌરવ ગાંગુલીએ ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ(2020) ના ફાઇનલને લઈ સોમવારે એક મહત્વની માહિતી આપી છે.

Read More »
News & Info
Ashadeep Newspaper

૩૭૦ રદ થયા બાદ કાશ્મીરમાં પહેલી ઈદ : સરકારની અગ્નિપરીક્ષા

કાશ્મીરમાં કલમ ૩૭૦ દૂર થયા બાદ સોમવારે પહેલી ઈદ આવી રહી છે. આ ઈદની ઉજવણી કેન્દ્ર સરકાર માટે મોટો પડકાર

Read More »